✿◕‿◕✿ For our beloved Goo Hye Sun ✿◕‿◕✿
Bạn muốn vào đây chơi phải hem?
Ráng đăng ký nha..Nhanh lắm mà..!
Có nhìu thứ hay ho đang chờ bạn đó..
Híc.
[Bằng chứng thép] - Phim hay vô đối nè... Pcpdownloadphpfhandlenv
Bạn muốn vào đây chơi phải hem?
Ráng đăng ký nha..Nhanh lắm mà..!
Có nhìu thứ hay ho đang chờ bạn đó..
Híc.
[Bằng chứng thép] - Phim hay vô đối nè... Pcpdownloadphpfhandlenv
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành riêng cho Fan hâm mộ Goo Hye Sun

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Bằng chứng thép] - Phim hay vô đối nè...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Đại nhân
Đại nhân
Admin

Được cám ơn : 12

[Bằng chứng thép] - Phim hay vô đối nè... Empty
Bài gửiTiêu đề: [Bằng chứng thép] - Phim hay vô đối nè...   [Bằng chứng thép] - Phim hay vô đối nè... EmptyMon Apr 20, 2009 1:44 pm

Cao Bác, là một pháp chứng tài hoa, chỉ cần 1 cọng tóc, một sợi chỉ cũng được anh lần mò và tìm ra dấu vết. Trong pháp luật, để kết tội một người và bắt kẻ ác ra trước ánh sáng thì không thể thiếu được các bằng chứng xác thực… Bác, Thâm, Nhu là bộ 3 trong việc phá án, 3 người hợp tác với nhau rất chặt chẻ và ăn ý … Vụ án thì mỗi ngày một phức tạp và khó khăn, như muốn dồn cả 3 vào nàng đường cùng. Đến phút cuối, chính Bác lại là nạn nhân. Anh đã sử dùng nhưng kinh nghiệm của mình như thế nào để cứu chính mình. Họ đã đối phó với những khó khăn và thách thức như thế nào, mời các bạn theo dõi bộ phim để thấy được những cái hay trong việc tìm ra dấu vết … phim mới phát hành. Chú ý:: bộ phim với rất nhiều tình tiết gây cấn, bất chợt, các bạn không thể bỏ qua 1 giây phút nào, vì điều đó sẽ làm cho các bạn không hiểu những diễn biến tiếp theo. Tựa gốc của phim là: "Pháp Chứng Tiên Phong"