✿◕‿◕✿ For our beloved Goo Hye Sun ✿◕‿◕✿
Bạn muốn vào đây chơi phải hem?
Ráng đăng ký nha..Nhanh lắm mà..!
Có nhìu thứ hay ho đang chờ bạn đó..
Híc.
Goo Hye Sun nói về nhân vật của mình Pcpdownloadphpfhandlenv
Bạn muốn vào đây chơi phải hem?
Ráng đăng ký nha..Nhanh lắm mà..!
Có nhìu thứ hay ho đang chờ bạn đó..
Híc.
Goo Hye Sun nói về nhân vật của mình Pcpdownloadphpfhandlenv
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành riêng cho Fan hâm mộ Goo Hye Sun

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Goo Hye Sun nói về nhân vật của mình

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Đại nhân
Đại nhân
Admin

Được cám ơn : 12

Goo Hye Sun nói về nhân vật của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Goo Hye Sun nói về nhân vật của mình   Goo Hye Sun nói về nhân vật của mình EmptySun Apr 05, 2009 11:55 pm

Drama BBF: F4 và Goo Hye Sun nói về các nhân vật của mình

phần của Sun:

Cỏ Dại của thời Chosun-Goo Hye Sun đóng
Goo Hye Sun nói về nhân vật của mình 151001006_L

Cô ấy từng đóng trong 5 sitcom và một vài phim truyền hình. BBF là bộ phim truyền hình mini hiện đại đầu tiên của GHS.

"Những drama tôi đã từng tham gia đều là phim lịch sử. Bây giờ, tôi thấy đóng phim cổ trang dễ chịu hơn. Nhưng được chọn đóng 1 bộ phim hiện đại, tôi thấy mình có cơ hội làm đa dạng thêm diễn xuất của mình."

"Tôi không biết gì về dự án BBF. Cách đây 1 năm, người quen và fans luôn nói tôi được fan đề cử trong drama này, nên tôi đã tìm hiểu và được biết đó là một dự án lớn.
Thực tình tôi đã nghĩ có nên tham gia drama này hay không. Trong các phim cổ trang, tôi đã xây dựng cho mình một hình ảnh chín chắn và trưởng thành. Vì vậy tôi lo lắng về việc phải quay lại hình ảnh tomboy và vui vẻ vô tư như những ngày đầu. Sau đó tôi nghĩ nếu không tham gia thì sau này sẽ không có cơ hội nữa nên đã quyết định nhận lời góp mặt trong bộ phim này".

Đừng cười tôi vì tôi là chị cả

Đến bây giờ, quá trình đóng phim rất vui và khiến tôi nhớ lại hồi đóng sitcom Nonstop 5. Tôi rất vui khi được khoác lại bộ đồng phục. Tôi thật sự thích đồng phục. Khi nào fim kết thúc tôi sẽ hỏi thử đoàn phim xem tôi có thể giữ một bộ đồng phục được không. Có thể đây là bộ đồng phục cuối cùng tôi mặc trong phim nên tôi muốn giữ nó làm kỷ niệm ".

"F4 rất tử tế và thân thiện. Tôi là người hay xấu hổ và luôn khó chủ động tiếp xúc với người khác, nên tôi rất cám ơn là họ đã dũng cảm hơn tôi. Có điều, tôi thật sự không thích họ gọi tôi "Noona" trước mặt mọi người. Tôi đã rất ngạc nhiên khi Minho nói rằng cậu ấy nhỏ hơn tôi 3 tuổi" ( cười lớn)

Tìm kiếm một người và yêu một người là 2 việc khác nhau.

"Jandi là người sống theo kiểu " Không cần quan tâm người ta nghĩ gì về mình, Chuyện gì với mình chứ?". CÔ ấy rất tự tin và mạnh mẽ "

"Jandi luôn luôn cãi nhau với người thích cô ấy và cuối cùng cô ấy đã yêu JunPyo.
Jihoo ko phải là người mà Jandi thật sự cần, chỉ là người mà cô ấy đang tìm kiếm. Cậu là người mà Jandi muốn bảo vệ, và ban đầu cô ấy đã nhầm lẫn đó là tình yêu. Có thể đó là sự khác biệt mà Jandi nhận thấy giữa tình yêu với JunPyo và JiHoo".

Nguồn: ljphantom@soompi
Viettrans: shorm@krfilm.net
Edit: GR@krfilm.net
[/size]
https://goohyesun.forum-viet.net

Goo Hye Sun nói về nhân vật của mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang